Gudanar da Ƙungiyar

Dokokin 147 na Gudanar da Ƙungiya

Ra'ayi ɗaya

Haɓaka gungun mutane waɗanda suka ƙware wajen magance matsaloli, maimakon magance duk matsalolin da kanku!

Ka'idoji huɗu

1) Hanyar ma'aikaci na iya magance matsalar, koda kuwa hanyar wauta ce, kar ku tsoma baki!
2) Kada ku sami alhakin matsalar, ƙarfafa ma'aikata suyi ƙarin magana game da wace hanya ce mafi inganci!
3) Hanya ɗaya ta gaza, jagorar ma'aikata don nemo wasu hanyoyin!
4) Nemo hanya mai tasiri, sannan ku koyar da waɗanda ke ƙarƙashin ku; masu bautar kasa suna da kyawawan hanyoyi, ku tuna koya!

Matakai bakwai

1) Ƙirƙiri yanayin aiki mai daɗi, don ma'aikata su sami kyakkyawan ɗabi'a da kerawa don warware matsaloli.
2) Daidaita motsin ma’aikata domin ma’aikata su kalli matsaloli daga mahanga mai kyau da samun mafita mai dacewa.
3) Taimaka wa ma’aikata su ruguza manufofi zuwa ayyuka don bayyana manufofin a sarari da inganci.
4) Yi amfani da albarkatun ku don taimakawa ma'aikata su magance matsaloli da cimma buri.
5) Yabi halayen ma'aikaci, ba yabo na gama -gari ba.
6) Bari ma’aikata su tantance kan su kan ci gaban aiki, ta yadda ma’aikata za su sami hanyar kammala aikin da ya rage.
7) Jagoranci ma'aikata don "sa ido", tambaya ƙasa "me yasa" kuma ƙara tambaya "me kuke yi"